Hãy tìm kiếm trước khi HỎI hoặc ĐĂNG BÀI

búp bê disney

bình giữ nhiệt

kết quả từ 1 tới 7 trên 7
    milukhoaimi
    Khách (chưa đăng ký thành viên)

lam sao de biết pass yahoo của người khác, mà họ ko bít? được ko ta??????????????

Ở đây có anh chị nào pro đến nổi lấy pass yahoo cua người khác, mà ko làm cho họ biểt, họ vẫn xài bình thưởng = cái pass đó, và mình cũng vô yahoo của họ được, cũng = cái pass đó, ai bít chỉ dùm em cái

DMCA.com Protection Status

Chia sẻ bài viết...

Copy đoạn dưới và gửi cho bạn bè qua Yahoo!
    Link bài viết Diễn Đàn Tin Học by QRCode

Người Đóng Góp Hàng Đầu Avatar của bbk_decon
    Gia nhập
    Aug 2009
    Nơi cư ngụ
    Quảng Ninh
    Trích dẫn Nguyên văn bởi milukhoaimi Xem Bài Gởi
    Ở đây có anh chị nào pro đến nổi lấy pass yahoo cua người khác, mà ko làm cho họ biểt, họ vẫn xài bình thưởng = cái pass đó, và mình cũng vô yahoo của họ được, cũng = cái pass đó, ai bít chỉ dùm em cái
    Hjz. Bạn yêu cầu cao wá. Nhưng mà có cách này nè: Đặt hack keyboard trên máy họ sử dụng mà soi pass. Sau đó thì dùng, thế thui. Mà cẩn thận đó ko người đó bít là bạn no đòn ak`! :D

☺™∩gµ¥ëπ╠▌äï Dµ¥™♂

milukhoaimi
    Khách (chưa đăng ký thành viên)
    hichic, nếu dc như vậy thi` em đâu cần mấy anh pro júp em,mấy anh mấy chị kiém dc cách nào hay thì post lên cho em nha

Người Đóng Góp Hàng Đầu Avatar của dinhbas
    Gia nhập
    Dec 2007
    Nơi cư ngụ
    Tam kỳ
    Có nhiều cách đã đc chia sẽ trên mạng nhưng việc này là ko nên vì xâm nhập vào tài khoảng người khác ko đc phép là sai luật rồi nhé.
    Tôi không thay đổi đc chính mình mà chỉ có thời gian thay đổi đc chính tôi...

Blog Tổng hợp http://dinhbas.blogspot.com

Thành viên Avatar của tinhdau
    Gia nhập
    Oct 2009
    Nơi cư ngụ
    hd
    Hiz nếu mà làm được thế xong họ bảo bạn > > > thì bạn lại đi > > > bảo người khác >>> người khác lại bảo người khác có mà Yahoo bị diệt mất.
    Bạn đang mơ đó.

Tech Mod Avatar của TAG
    Gia nhập
    Aug 2009
    Nơi cư ngụ
    Xứ Nghệ Thân Thương
    Theo tôi thì không cách nào cả vì nếu làm được thì yahoo đâu có tồn tại cho tới ngày nay!

Ngôi Sao Đang Lên Avatar của tuanthiem_vn2812
    Gia nhập
    Mar 2009
    Nơi cư ngụ
    từ liêm hà nội
    Để hack xa thì hơi khó chứ hack gần thì cũng không khó lắm .
    Bạn ra ngoài quán nét phá cái deepfreeze của nó ra .Rồi đặt con keylog âm thầm vào trong nó .Nhớ là dùng phím tắt mở do mình đặt lệnh cho nó ( VD ctrl + h ) Ẩn luôn ở khay hệ thống .
    Nên thiết lập thông tin là cứ sau 30 phút gửi về địa chỉ FTP một lần ( dùng gmail ) .Gửi cả screen nữa
    Hoặc dùng mẹo tra mật khâu bị lưu ở trình duyệt
    Đôi khi bạn muốn xem lại mật khẩu của một diễn đàn nào đó bạn đã lưu trong các trình duyệt khi sử dụng chức năng ghi nhớ (Remember me on this computer). Sau đây tôi xin giới thiệu mẹo nhỏ để làm việc này trên các trình duyệt phổ biến như Firefox, Internet Explorer, Opera…

Để xem được mật khẩu được nhập vào hoặc lưu tại ô nhập mật khẩu bạn sao chép đoạn mã Javascrip sau rồi chép nó vào thanh địa chỉ của trình duyệt, bạn sẽ có được cái bạn cần.
    javascript: var p=r(); function r(){var g=0;var x=false;var x=z(document.forms);g=g+1;var w=window.frames;for(var k=0;k<w.length;k++) {var x = ((x) || (z(w[k].document.forms)));g=g+1;}if (!x) alert(’Password not found in ‘ + g + ‘ forms’);}function z(f){var b=false;for(var i=0;i<f.length;i++) {var e=f[i].elements;for(var j=0;j<e.length;j++) {if (h(e[j])) {b=true}}}return b;}function h(ej){var s=”;if (ej.type==’password’){s=ej.value;if (s!=”){prompt(’Password found ‘, s)}else{alert(’Password is blank’)}return true;}}
    Opera
    Opera có tính năng quản lý mật khẩu Opera Wand nhưng không có nghĩa là bạn có thể xem mật khẩu đã được lưu.
    Mở trang web bạn muốn xem mật khẩu đã được lưu, sau đó chép đoạn mã ở trên vào thanh địa chỉ
    Sau đó một cửa sổ popup xuất hiện và mật khẩu bạn cần đã hiển thị:
    Các trình duyệt Firefox và Internet Explorer thao tác tương tự:
    Firefox
    Nhập đoạn mã vào thanh địa chỉ:
    Mật khẩu sẽ được hiển thị
    Internet Explorer
    YM : TUANTHIEM_VN2812

Tuanthiem nhận trợ giúp : Tìm kiếm driver .Cung cấp các loại win ( Cung cấp win7 đa ngôn ngữ )
    .Desktop software . Phá các phiên bản deepfreeze
    .Yahoo tools . Software all
    Thủ thuật pc ... BOOT & GHOST

Thảo luận qua mạng xã hội

Thông tin Chủ đề