[Mẹo Facebook Ads] Kinh nghiệm chạy FB Ads hạn chế bị khoá tài khoản

Sau bao ngày test và rất nhiều tiền nguyên liệu thì hiện tại mình đã lên ổn định ( m chạy chuyển đổi vpcs ).

Chia sẻ cho a e 1 chút :

• Page: để hạn chế page die thì nên post bài thường xuyên mình lên lịch đăng tầm 2h 1 lần post ( ảnh vớ vẩn linh tinh thôi )

• Via cầm page : via thật sạch , Ip sạch nhé vào whoer .net mà check

• Via cầm và lên camp thì cứ via xmdt ngâm 2 ngày cho xem watch , chia sẻ , like … cho nó Trust ( nên ngâm trên vps, vmware mình dùng IP Việt luôn ).Tốt nhất Phi cổ xmdt tầm 150k khỏe rồi.

• Via , Clone lên camp thì tùy ( nên mua Philip) ngâm lâu càng tốt ( Ip nào cũng dc ) >>> Share hết sang con Via cầm mà lên + add thẻ. ( mình toàn mua loại 45k và 12k chưa xmdt :)) )

• Quan trọng nhất là thẻ, vấn đề thẻ rất đau đầu , tốt nhất thẻ mới chưa add bao giờ chưa có nợ .

• Add thẻ thì add từng con 1 thôi, add xong thì 5p sau hãy add tiếp con khác nhé. Mình thường add thẻ xong ngâm 1/2 ngày mới lên camp.

• Target như các bạn admin hướng dẫn rồi, để cả Philip vào , còn trên page thì vào Quốc Gia cấm Philip đi là xong ( đã test nhiều con nào bỏ philip là mặc định die )

Hiện tại tất cả camp mình sống dc 15 ngày rồi và mình chạy cđ vpcs nặng luôn nhé .

Chia sẻ vậy thôi, chắc nhiều a e cũng đã làm rồi, mong các bác chia sẻ và cmt nhé

p/s: tiện thể hỏi a e nào đang dùng thẻ barter sao ko tạo dc thẻ nữa nhỉ @@